Stjórn og nefndir 2009–2011

Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2009-2011:

Stjórn:

Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild, forseti (ij@host.is)
Sóley Halla Þórhallsdóttir, Þetadeild, 1. varaforseti
Steinunn Guðmundsdóttir, Jótadeild, 2. varaforseti
Ingibjörg Auðunsdóttir, Betadeild, ritari
Steinunn Ármannsdóttir, Alfadeild, meðstjórnandi

Fráfarandi forseti: Anna Þóra Baldursdóttir, Betadeild. 
Gjaldkeri: Guðbjörg M. Sveinsdóttir, Þetadeild
Lögsögumaður: Guðný Helgadóttir, Gammadeild

 

Formenn deilda 2010–2012:

Alfadeild: Marta Guðjónsdóttir
Betadeild: Þorgerður Sigurðardóttir
Gammadeild: Kristín Jónsdóttir
Deltadeild: Elísabet Jóhannesdóttir
Epsilondeild: Bolette Hoeg
Zetadeild: Hrefna Egilsdóttir
Eta deild: Auður Torfadóttir
Þetadeild: Guðbjörg Sveinsdóttir
Iotadeild: Soffía Vagnsdóttir
Kappadeild: Sigríður Hulda Jónsdóttir
Lambdadeild: Iðunn Antonsdóttir

Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2009-2011 voru þessar fastanefndir starfandi:
Nefndir kosnar á landssambandsþingi:

Fjárhagsnefnd:
Þórunn Bergsdóttir, Betadeild formaður
Jónína Hauksdóttir, Betadeild
Guðrún H. Björnsdóttir, Betadeild
Uppstillinganefnd:
Steinunn Aðalsteinsdóttir, Zetadeild formaður
Halldóra Baldursdóttir, Zetadeild
Helga Guðmundsdóttir, Zetadeild
Skoðun reikninga:
Sigríður Johnsen, Kappadeild
Margrét Sigurðardóttir, Alfadeild
 


Nefndir tilnefndar af forseta:

Laganefnd:
Auður Torfadóttir, Etadeild formaður
Gerður Guðmundsdóttir, Etadeild
Sjöfn Sigurbjörnsdóttir, Alfadeild
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Ingibjörg Einarsdóttir, Gammadeild formaður
Guðrún Edda Bentsdóttir, Kappadeild
Hrönn Berþórsdóttir, Kappadeild
Útgáfu- og kynningarnefnd:
Jónína Eíriksdóttir, Deltadeild formaður
Sigrún Jóhannesdóttir, Deltadeild
Þrúður Kristjánsdóttir, Deltadeild
 
Vefnefnd:
Eygló Björnsdóttir, Betadeild
Halldóra Jónsdóttir, Deltadeild
Hulda Björk Þorkelsdóttir, Þetadeild
Kristín Björk Gunnarsdóttir, Alfadeild

Námsstyrkjanefnd: 
Inga Úlfsdóttir Epsilondeild formaður
Guðrún Sigríks Sigurðardóttir, Epsilondeild
Ingibjörg Þorgerður Þorleifsdóttir, Epsilondeild


Menntamálanefnd:
Sigríður Johnsen, Kappadeild formaður
Kristín Jónsdóttir, Gammadeild
Ósa Knútsdóttir, Etadeild

 


Fulltrúar í alþjóðastarfi 2010-2012
:

  • Editorial Board: Sigrún Klara Hannesdóttir, Alfadeild;
  • Educational Excellence Committee: Sigríður Ragnarsdóttir, Iotadeild; 
  • Educators Award Committee: Jóhanna Einarsdóttir, Gammadeild;
  • European forum: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild;
  • Leadership Development Committee: Sjöfn Sigurbjörnsdóttir, Alfadeild;
  • Membership Committee: Hertha W. Jónsdóttir, Gammadeild.

Síðast uppfært 11. maí 2017