2011–2013

Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2011-2013:

Stjórn:

Sigríður Ragna Sigurðardóttir forseti Alfa
Brynhildur Anna Ragnarsdóttir 1.varaforseti Eta
Steinunn Ármannsdóttir 2. varaforseti Alfa
Stefanía Arnórsdóttir ritari Gamma
Helga Guðmundsdóttir meðstjórnandi Zeta

Fráfarandi forseti: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild 
Gjaldkeri: Guðbjörg Sveinsdóttir Þetadeild  
Lögsögumaður: Sigrún Jóhannesdóttir, Deltadeild 

 

Formenn deilda 2012–2014:
Alfadeild: María Sólveig Héðinsdóttir
Betadeild: Jónína Hauksdóttir
Gammadeild: Árný Elíasdóttir
Deltadeild: Þórunn Reykdal
Epsilondeild: Rósa Marta Guðnadóttir
Zetadeild: Steinunn Lilja Aðalsteinsdóttir
Eta deild: Auður Torfadóttir
Þetadeild: Inga M. Ingvarsdóttir
Iotadeild: Jóna Benediktsdóttir
Kappadeild: Sigríður Johnsen
Lambdadeild: Ingibjörg Ásgeirsdóttir

 
Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2011-2013 voru þessar fastanefndir starfandi:
 
Nefndir kosnar á landsambandsþingi:

Uppstillingarnefnd
  • Ingibjörg Auðunsdóttir Beta deild
  • Ingibjörg Einarsdóttir Gamma deild
  • Margrét Schram Alfa deild

Nefndir tilnefndar af forseta:
Laganefnd:
Formaður: Auður Torfadóttir Eta deild
Fanný Gunnarsdóttir Alfa deild
Steinunn Lilja Aðalsteinsdóttir
Zeta deild
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Formaður: Elínborg Sigurðardóttir
Epsilon deild
Ásborg Arnþórsdóttir Epsilon deild
Guðrún Edda Bentsdóttir Eta deild
Hrönn Bergþórsdóttir Kappa deild
Ingibjörg Auðunsdóttir Beta deild
Menntamálanefnd:
Formaður: Kristín Jóhannesdóttir
Alfa deild
Guðrún Geirsdóttir Eta deild
Kolbrún Pálsdóttir Lamda deild
María Steingrímsdóttir Beta deild
Sveindís Valdemarsdóttir Þeta deild

 

Samskipta- og útgáfunefnd:
Formaður: Lára Guðmundsdóttir Þeta deild
Björk Einisdóttir Gamma deild
Elín Rut Ólafsdóttir Þetadeild
Helga Gunnarsdóttir Delta deild
Þorbjörg Garðarsdóttir Þetadeild
Eygló  Björnsdóttir, vefstjóri starfar með nefndinni 

Námsstyrkjanefnd:  
Formaður: Steinunn Guðmundsdóttir 
Iota deild 
Anna G. Edvardsdóttir Iota deild 
Edda Kristmundsdóttir Iota deild

Fulltrúar í alþjóðastarfi árin 2012-2014:
  • Communication and Publicity Committee: Eygló Björnsdóttir, Betadeild;
  • Editorial Board: Sigrún Klara Hannesdóttir, Alfadeild;
  • Expansion Committee: Hertha W. Jónsdóttir, Gammadeild;
  • European forum: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild;
  • Golden Gift Fund Committee: Guðný Helgadóttir, Gammadeild;
  • Membership Committee: Kristín Jónsdóttir, Gammadeild;
  • World Fellowship Committee: Guðbjörg Sveinsdóttir, Þetadeild

Síðast uppfært 11. maí 2017