2017–2019

 Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2017–2019:

 
Stjórn:
Jóna Benediktsdóttir forseti, Iotadeild
Helga M. Steinsson 1.varaforseti, Zetadeild
Helga G. Halldórsdóttir 2. varaforseti, Gammadeild
Ingibjörg E. Guðmundsdóttir ritari, Alfadeild
Jónína Hauksdóttir meðstjórnandi, Betadeild


Fráfarandi forsetiEygló Björnsdóttir, Betadeild 
GjaldkeriJensína Valdimarsdóttir, Deltadeild
Lögsögumaður: Auður Torfadóttir, Etadeild

Formenn deilda 2016–2018:
Alfadeild:  Ingibjörg Elsa Guðmundsdóttir
Betadeild: Aníta Jónsdóttir
Gammadeild: Ingibjörg Einarsdóttir
Deltadeild: Guðlaug Margrét Sverrisdóttir 
Epsilondeild: Ingibjörg Þorleifsdóttir
Zetadeild: Helga Magnea Steinsson 
Eta deild: Bryndís Guðmundsdóttir
Þetadeild: Gerður Pétursdóttir
Iotadeild: Helga Björk Jóhannsdóttir
Kappadeild: Guðrún Edda Bentsdóttir
Lambdadeild: Gerður Magnúsdóttir 

Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2017–2019 eru þessar fastanefndir starfandi:  

Nefndir kosnar á landsambandsþingi: 
Uppstillingarnefnd:
Guðbjörg M. Sveinsdóttir formaður, Þetadeild
 
Nefndir tilnefndar af forseta:
Laganefnd:
Formaður
: Sigrún Ásta Jónsd., Þetadeild
Ragnhildur Þórarinsd., Gammadeild
Björk Einisd., Gammadeild
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Formaður
: Sigríður Guðnad., Epsilondeild
Elín E. Magnúsd., Betadeild
Svana Friðriksd., Gammadeild

Menntamálanefnd:
Formaður: Jenný Gunnbjörnsd., Mýdeild
Guðrún Ásgeirsd., Zetadeild
Guðrún Þ. Jónsd., Epsilondeild
Sigríður Rut Magnúsd., Zetadeild

Samskipta- og útgáfunefnd:
Formaður
: Ingibjörg Þ. Þorleifsd., Epsilondeild
Guðrún Þóranna Jónsd. Epsilondeild
Elíborg Sigurðard. Epsilondeild



Námsstyrkjanefnd:  
Formaður: María Steingrímsd., Betadeild
Steinunn Guðmundsd., Iotadeild
Elín Rut Ólafsd., Þetadeild

Skoðunarmenn reikninga 2017–2019:

Fulltrúar í alþjóðastarfi árin 2016–2018: 

Communication and Publicity committee: Kristín Helga Guðmundsdóttir, Etadeild  
Editorial Board: Kolbrún Pálsdóttir, Lambdadeild 
Educational Excellence Committee: Steinunn Ármannsdóttir, Alfadeild 
Educators Award Committee: Anh-Dao Katrin Tran, Gammadeild  
European forum: Kristín Jónsdóttir, Gammadeild  
Golden Gift Fund Committee: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild  
Nominations Committee: Sjöfn Sigurbjörnsdóttir, Alfadeild (frá 2014–2018)   
World Fellowship Committee: Sigríður Ragna Sigurðardóttir, Alfadeild 


Síðast uppfært 07. sep 2017