2013–2015

 Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2013–2015:

Stjórn
Guðbjörg M. Sveinsdóttir forseti, Þetadeild 
Sigríður Ragnarsdóttir 1.varaforseti, Iotadeild 
Kristrún Ísaksdóttir 2. varaforseti, Gammadeild 
Þorgerður Sigurðardóttir ritari, Betadeild 
Marsibil Ólafsdóttir meðstjórnandi, Kappadeild

 

Fráfarandi forseti: Sigríður Ragna Sigurðardóttir, Alfadeild 
Gjaldkeri: Jensína Valdimarsdóttir, Deltadeild  
Lögsögumaður: Auður Torfadóttir, Etadeild 

Formenn deilda 2014–2016
Alfadeild:  Steinunn Ármannsdóttir 
Betadeild: Björk Sigurðardóttir 
Gammadeild: Kristín Bjarnadóttir 
Deltadeild: Theodóra Þorsteinsdóttir  
Epsilondeild: Erna Ingvarsdóttir 
Zetadeild: Sigríður Herdís Pálsdóttir  
Eta deild: Bryndís Guðmundsdóttir 
Þetadeild: Sigrún Ásta Jónsdóttir 
Iotadeild: Kristín Ósk Jónasdóttir 
Kappadeild: Gunnlaug Hartmannsdóttir  
Lambdadeild: Kolbrún Þorbjörg Pálsdóttir 

 


Skýrsla landsambandsforseta á landsambandsþingi 2015
 
Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2013–2015 voru þessar fastanefndir starfandi:
 
Nefndir kosnar á landsambandsþingi:

Uppstillingarnefnd:
Skoðunarmenn reikninga:

Nefndir tilnefndar af forseta:
Laganefnd:
Formaður: Hulda Björk Þorkelsdóttir, Þetadeild
Halldóra Jónsdóttir, Deltadeild
Steinunn Guðmundsdóttir, Iotadeild
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Formaður: Elínborg Sigurðardóttir, Epsilondeild
Ásborg Arnþórsdóttir, Epsilondeild
Sigríður Guttormsdóttir, Epsilondeild
Menntamálanefnd:
Formaður: Ingibjörg Jóhannsdóttir, Gamma
Linda Hrönn Helgadóttir, Kappadeild
Hildur Halldórsdóttir, Iotadeild
Sigurborg Kristjánsdóttir, Lamdadeild
Sigríður Herdís Pálsdóttir, Zetadeild

Samskipta- og útgáfunefnd:
Formaður: Dagbjört Ásgeirsdóttir, Mýdeild
Dagný Elfa Birnisdóttir, Mýdeild, Friða Pétursdóttir, Betadeild og Sigríður Magnúsdóttir, Betadeild
Eygló  Björnsdóttir, vefstjóri starfar með nefndinni

 Námsstyrkjanefnd: 
Formaður: Ágústa Guðmundsdóttir, Alfadeild
Sigrún Ásta Jónsdóttir, Þetadeild
Ágústa Unnur Gunnarsdóttir, Etadeild
 

Síðast uppfært 11. maí 2017