Stjórn og nefndir 2019-2021

 Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2019–2021:

Stjórn:
Ingibjörg E. Guðmundsdóttir forseti, Alfadeild 
Jónína Hauksdóttir 1.varaforseti, Betadeild
Guðrún Edda Bentsdóttir 2. varaforseti, Kappadeild
Aníta Jónsdóttir ritari, Betadeild
Theodóra Þorsteinsdóttir meðstjórnandi, Deltadeild


Fráfarandi forsetiJóna Benediktsdóttir, Iotadeild 
GjaldkeriJensína Valdimarsdóttir, Deltadeild
Lögsögumaður: Auður Torfadóttir, Etadeild

Formenn deilda 2018–2020:
Alfadeild:  Kristín Jóhannesdóttir 
Betadeild: Sigríður Magnúsdóttir 
Gammadeild: María Pálmadóttir 
Deltadeild: Jónína Eiríksdóttir 
Epsilondeild: Ingibjörg Þorleifsdóttir
Zetadeild: Guðrún Ásgeirsdóttir 
Eta deild: Björg Kristjánsdóttir 
Þetadeild: Gerður Pétursdóttir
Iotadeild: Steinunn Guðmundsdóttir
Kappadeild: Guðrún Edda Bentsdóttir
Lambdadeild: Birna Sigurjónsdóttir 


Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2019–2021 eru þessar fastanefndir starfandi:  

Nefndir kosnar á landsambandsþingi: 
Uppstillingarnefnd:
Guðbjörg M. Sveinsdóttir formaður, Þetadeild
 
Nefndir tilnefndar af forseta:
Laganefnd:
Formaður
: Sigrún Klara Hannesdóttir, Alfadeild
Edda Björg Kristmundsdóttir, Iotadeild
Bryndís Guðmundsdóttir, Þetadeild
Sigrún Jóhannesdóttir, Deltadeild
Björk Einisdóttir, Gammadeild
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Formaður
: Sigríður Guðnad., Epsilondeild
Elín E. Magnúsd., Betadeild
Svana Friðriksd., Gammadeild

Menntamálanefnd:
Formaður: Jenný Gunnbjörnsd., Mýdeild
Guðrún Ásgeirsd., Zetadeild
Guðrún Þ. Jónsd., Epsilondeild
Sigríður Rut Magnúsd., Zetadeild

Samskipta- og útgáfunefnd:
Formaður:  Guðrún Þóranna Jónsdóttir, Epsilondeild
Elínborg Sigurðardóttir, Epsilondeild
Málfríður Kolbrún Guðnadóttir, Epsilondeild



Námsstyrkjanefnd:  
Formaður: María Steingrímsd., Betadeild
Steinunn Guðmundsd., Iotadeild
Elín Rut Ólafsd., Þetadeild

Skoðunarmenn reikninga 2017–2019:
Fulltrúar í alþjóðastarfi árin 2018–2020:  

Editorial Board: Kolbrún Pálsdóttir, Lambdadeild (frá 2016–2020)
European forum: Helga Magnea Steinsson, Zetadeild  
Golden Gift Fund Committee: Jóna Benediktsdóttir, Iotadeild  
International Speakers Fund: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild
Nominations Committee: Eygló Björnsdóttir, Betadeild (frá 2018–2022)


Síðast uppfært 09. maí 2019