Stjórn og nefndir 2021–2023

 Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2021–2023:

Stjórn:
Guðrún Edda Bentsdóttir forseti, Kappadeild
Aníta Jónsdóttir 1. varaforseti, Betadeild
Guðný Helgadóttir 2. varaforseti, Gammadeild
Þorgerður Jóhannsdóttir ritari, Nýdeild
Elísabet Jóhannesdóttir meðstjórnandi, Deltadeild


Fráfarandi forseti: Ingibjörg E. Guðmundsdóttir, Alfadeild 
Gjaldkeri: Kristín Helgadóttir, Þetadeild
Lögsögumaður: Sigrún Klara Hannesdóttir, Alfadeild
Vefstjóri: Eygló Björnsdóttir, Betadeild

Formenn deilda 2022–2024:
Alfadeild:  Hrund Logadóttir 
Betadeild: Aðalbjörg Bragadóttir 
Gammadeild: Hrefna Sigurjónsdóttir 
Deltadeild: Halldóra Jónsdóttir  
Epsilondeild: Guðríður Egilsdóttir
Zetadeild: Guðmunda Vala Jónasdóttir 
Eta deild: Björg Kristjánsdóttir 
Þetadeild: Lóa Björk Gestsdóttir
Iotadeild: Vilborg Ása Bjarnadóttir
Kappadeild: Hildur Elín Vignir 
Lambdadeild: Sigurbjörg Kristjánsdóttir
Mýdeild: Kristín Irene Valdimarsdóttir
Nýdeild: Guðbjörg Einarsdóttir


Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2021–2023 eru þessar fastanefndir starfandi:  

Nefndir kosnar á landsambandsþingi: 
Uppstillingarnefnd:
Jóna Benediktsdóttir, Iotadeild formaður, Iotadeild

Ingibjörg E. Guðmundsdóttir, Alfadeild
Björk Einisdóttir, Gammadeild

Nefndir tilnefndar af forseta:
Laganefnd:
Formaður
: Jóna Benediktsd., Iotadeild
Ingibjörg E. Guðmundsd., Alfadeild
Ingibjörg Jónasd., Gammadeild
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Formaður
: Ingibjörg Einarsdóttir, Gammadeild
Sólborg Alda Pétursdóttir, Kappadeild 
Sigríður Guttormsdóttir, Epsilondeild

Menntamálanefnd:
Formaður: Ingileif Ástvaldsd. Mýdeild
Guðrún Ásgeirsd., Zetadeild
Guðrún Þ. Jónsd., Epsilondeild
Gunnhildur Óskarsd., Kappadeild
Soffía Vagnsdóttir, Kappadeild

Samskipta- og útgáfunefnd:
Formaður:  Birna Sigurjónsdóttir, Lambdadeild
Iðunn Antonsdóttir, Lambdadeild
Kristín Björk Jóhannsdóttir, Iotadeild

Námsstyrkjanefnd:  
Formaður: Valgerður Janusd., Deltadeild
Elín Rut Ólafsd., Þetadeild
Steinunn Guðmundsd., Iotadeild
Alma Dís Kristinsd., Lambdadeild
Skoðunarmenn reikninga:
  • Renata Emilsson Peskova, Gammadeild
  • Þórunn Reykdal, Deltadeild
Fulltrúar í alþjóðastarfi árin 2022–2024:  

European Forum: Aníta Jónsdóttir, Betadeild
Constitution Committee: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild
Non-Dues Revenue Committee: Jóna Benediktsdóttir, Iotadeild  

Netföng þessara kvenna má nálgast í félagatalinu


Síðast uppfært 09. nóv 2022