2015–2017

 Framkvæmdaráð Landssambands Delta Kappa Gamma 2015–2017:

 
Stjórn:
Eygló Björnsdóttir forseti, Betadeild
Kristín Jónsdóttir 1.varaforseti, Gammadeild
Sigríður Johnsen 2. varaforseti, Kappadeild
Jónína Eiríksdóttir ritari, Deltadeild
Inga María Ingvarsdóttir meðstjórnandi, Þetadeild


Fráfarandi forsetiGuðbjörg M. Sveinsdóttir, Þetadeild
GjaldkeriJensína Valdimarsdóttir, Deltadeild
Lögsögumaður: Auður Torfadóttir, Etadeild

Formenn deilda 2016–2018:
Alfadeild:  Ingibjörg Elsa Guðmundsdóttir
Betadeild: Aníta Jónsdóttir
Gammadeild: Ingibjörg Einarsdóttir
Deltadeild: Guðlaug Margrét Sverrisdóttir 
Epsilondeild: Ingibjörg Þorleifsdóttir
Zetadeild: Helga Magnea Steinsson 
Eta deild: Bryndís Guðmundsdóttir
Þetadeild: Gerður Pétursdóttir
Iotadeild: Helga Björk Jóhannsdóttir
Kappadeild: Guðrún Edda Bentsdóttir
Lambdadeild: Gerður Magnúsdóttir 

Skýrsla landsambandsforseta á landssambandsþingi 2017

Skýrsla deilda og nefnda 2015–2017

Í fastanefndir er skipað til tveggja ára í senn. Fyrir árið 2015–2017 voru þessar fastanefndir starfandi: 


Nefndir kosnar á landsambandsþingi: 
Uppstillingarnefnd:
Ingibjörg Jónasdóttir formaður, Gammadeild
Marta Guðjónsdóttir, Alfadeild
Guðríður Sigurðardóttir, Iotadeild
 
Nefndir tilnefndar af forseta:
Laganefnd:
Formaður: Steinunn Guðmundsdóttir, Iota,
Halldóra Jónsdóttir Delta 
Bryndís Guðmundsdóttir, Þeta
Félaga- og útbreiðslunefnd:
Formaður: Sigríður Guttormsdóttir, Epsilon 
Sigríður Guðnadóttir, Epsilon
Elín Elísabet Magnúsdóttir, Beta
Menntamálanefnd:
Formaður: Sigríður Herdís Pálsdóttir, Zeta,
Sigríður Ruth Magnúsdóttir, Zeta 
Birna María Svanbjörnsdóttir, Mý 
Jenný Gunnbjörnsdóttir, Mý

Samskipta- og útgáfunefnd:
Formaður:  Sólborg Alda Pétursdóttir, Kappa 
Valgerður Magnúsdóttir, Kappa 
Sigrún Kristín Magnúsdóttir, Kappa



Námsstyrkjanefnd:  
Formaður: Sigrún Ásta Jónsdóttir, Þeta 
Ágústa Unnur Gunnarsdóttir, Eta 
María Steingrímsdóttir, Beta 

Skoðunarmenn reikninga 2015–2017:

Fulltrúar í alþjóðastarfi árin 2014–2016: 
  • Constitution Committee: Auður Torfadóttir, Etadeild; 
  • Educational Excellence Committee: Guðný Helgadóttir, Gammadeild; 
  • Educators Award Committee: Dagbjört Felstead Ásgeirsdóttir, Mýdeild; 
  • European forum: Kristrún Ísaksdóttir, Gammadeild; 
  • Membership Committee: Ingibjörg Jónasdóttir, Gammadeild; 
  • Nominations Committee: Sjöfn Sigurbjörnsdóttir, Alfadeild;
  • Scholarship Committee: Sigríður Ragna Sigurðardóttir, Alfadeild; 
  • World Fellowship Committee: Eygló Björnsdóttir, Betadeild; 
  • International Arts & Humanities Jury: Rósa K. Júlíusdóttir, Betadeild

Síðast uppfært 16. maí 2017